View Single Post
Old 11-03-2019, 04:51
thonthuc1203's Avatar
thonthuc1203 thonthuc1203 is offline
Đã tốn tiền

Re: [Quick review] Máy tăm nước - H2O FLOSS HF5 sau 1 tháng sử dụng

Quote:
Originally Posted by kuways View Post
Giữa 3 con h2ofloss, procare khd13 với xiaomi soocas w3 thì nên mua con nào vậy mấy thím. Mà search con hf5 này thấy ít thông tin quá. Toàn ra model hf8 với hf3
Với tư cách là đại lý của cả procare và h2o floss thì em khuyên thật lòng bác nên mua h2o floss nếu ngân sách dưới 1tr. Còn đã trên 1.5tr thì bác có thể tham khảo hàng panasonic hoặc waterpik hàng Mỹ luôn
Không nên mua procare (dù bên em đại lý procare luôn). Lý dó Procare cũng là hàng TQ về VN ăn siêu dày. Bán 1 cái Procare giá 1tr6 thì bên đại lý như em ăn chiết khấu 400-500k/cái tùy số lượng. Nên bán Procare bọn em thích hơn chứ , chiết khấu cao thế mà.
Một số bác hỏi thế giá nhập tầm 1tr1-1tr2 sao bên em không bán giá thấp hơn để bán được nhiều thì em cũng nói luôn là bên công ty procare khi kí hợp đồng đã ràng buộc. Đại lý nào bán giá thấp hơn 1tr6 mà công ty (bên công ty có 1 đội chuyên đi lùng xem ai phá giá) phát hiện ra thì công ty sẽ không bảo hành sản phẩm đó (Khách hàng có 1 bước gọi kích hoạt bảo hành nữa). Bên em cũng không hiểu sao lại có chính sách đó
Còn con Xiaomi w3 thì nếu bác chỉ dùng 1 mình và xác định dùng 1 đầu tăm mãi mãi thì em nghĩ oke vì nó cho bác đúng 1 cái đầu tăm nước thôi bác.
Reply With Quote