View Single Post
Old 13-01-2019, 21:12
recruit's Avatar
recruit recruit is offline
Senior Member

Re: Page 6 - [Quick Review] VNPT gói Gia Đình 3 - Không như mong đợi!

Quote:
Originally Posted by tin233 View Post
Chuyển không được nha thím, mình cũng đã làm căng rồi câu trả lời là không chuyển được. Chỉ được chuyển lên gói cao hơn chứ không cho hạ xuống thấp , trừ phi thím nhờ người nhà đăng kí với số cmnd khác thôi
Sao lại k đc. Mình trc dùng gói f2e hay sao k nhớ rõ, tháng đóng cả thuế hơn 300k. Thằng bạn cũng y vậy ra đổi gói GD3 này rồi về khoe mình nói là k mất đồng nào, k phải đóng trước tháng nào, ký hợp đồng thôi về nhà tự đến ngày là tốc lên gần gấp đôi.
Thế là vác xác đi lên cùng chổ đó đăng ký luôn. Ý con mụ nhân viên nói a chuyển gói cao xuống gói thấp thì khó blablabla, mình nói thằng bạn gần nhà nó mới làm xong có sao đâu, có đổi được không, chứ tôi khách hàng mà có gói cước mới rẻ hơn tốc cao hơn không thông báo cho người ta biết đã đành người ta đi đổi thì khó dễ, thế cắt hợp đồng cho mình nhé, giờ mạng nhà mạng nào cũng khuyến mãi nhiều mà lo gì (mình dùng vnpt hơn 10 năm rồi). Thế là mụ lại lái sang chuyện phải đóng trước blablabla. Có triệu mấy nhằm gì mình quất luôn thế là đổi

Được gửi từ iPhone - vozForums
Reply With Quote