View Single Post
Old 16-08-2017, 00:11
[100KM/H] [100KM/H] is offline
K.I.A

Re: Thảo luận Honda Winner 150cc - Xe cho phịch thủ - Tổng hợp - Đánh Giá - Chia Sẻ

Em mua ở head ở TG, mấy màu khác chỉ 40 đổ lại còn màu repsol của em là do head nó đặt sơn từ dàn áo đến mâm tăng thành 47 tr. Thêm baga và chắn bùn thành 48tr. Mà gắn baga xong quên để ý đến lúc đi đổ xăng mới phát hiện cái baga nó cản nên không dựng yên được phải 1 tay cầm yên 1 tay mở nắp xăng đợt trước bọn head đó bán có 38-39 còn tặng gshock hay kính nữa tới lúc em mua thấy nó để cái fullface trên xe nên em hỏi thì nó bảo có tặng nón nghĩ thầm 48 củ được cái fullface cũng an ủi ai ngờ đến lúc thanh toán nó đưa em cái nón bh mà bọn tặng miễn phí đợt khai trương, đm lừa vãi Còn yên xe chạy đau đít kinh khủng, cảm giác như honda càng ngày càng làm tệ khoản này
Mà sẵn tiện bác cho em hỏi con này xài castrol được không bác hay phải motul? Nhà em có 1 đống castrol
Btw: chính xác là em tính mua con ninja 300, em dư tiền xúc con đó nhưng vì vài lí do nhà cản quá nên chỉ mua winner phần còn lại nhét vào ngân hàng hết rồi. Đợi 1 thời gian em lên mạnh

Sent from LGE using vozFApp

Last edited by [100KM/H]; 16-08-2017 at 00:21.
Reply With Quote