vozForums

vozForums (https://forums.voz.vn/index.php)
-   Chuyện trò linh tinh™ (https://forums.voz.vn/forumdisplay.php?f=17)
-   -   Chia sẻ kinh nghiệm bán hàng điện thoại online! (https://forums.voz.vn/showthread.php?t=7530822)

PolarisCT 17-03-2019 19:47

Chia sẻ kinh nghiệm bán hàng điện thoại online!

Như tít, thấy lương văn phòng cũng chỉ đủ sống nên đang muốn kinh doanh kiếm thêm để phụ giúp gia đình. Có chút vốn nên mong ae tư vấn. Mình sẽ hậu tạ ae tận tình. Mình định kinh doanh iphone & phụ kiện của apple.
Anh em thấy khả quan ko?

bahai88v2 17-03-2019 19:55

Re: Chia sẻ kinh nghiệm bán hàng điện thoại online!

Cái này làm nhanh giàu lắm. Quá khả quan luôn. Múc thôi. Mai đi Lạng Sơn luôn

Được gửi từ iPhone 6s Plus - vozForums

VanToan234 17-03-2019 19:57

Bán phụ kiện không biết chỗ thím sao chứ chỗ em giờ nhiều như lợn con cạnh tranh khốc liệt, bán online thì chẳng lãi là bao vì phải cạnh tranh hạ giá sp, em đang buôn bán, sửa chữa đt chuyên sâu mà đói mốc mỏ đây :(

**Doremon** 17-03-2019 20:13

Thấy chúng nó bán giày real với điện thoại kiếm vl, ko biết nguồn hàng ở đâu :sweat:

**Doremon** 17-03-2019 20:13

Quote:

Originally Posted by VanToan234 (Post 151328307)
Bán phụ kiện không biết chỗ thím sao chứ chỗ em giờ nhiều như lợn con cạnh tranh khốc liệt, bán online thì chẳng lãi là bao vì phải cạnh tranh hạ giá sp, em đang buôn bán, sửa chữa đt chuyên sâu mà đói mốc mỏ đây :(

Phụ kiện kiếm ko bằng bọn bán điện thoại đâu bác, điện thoại cũ kiếm hơi bị ác luôn :sweat:

Nickvoz 17-03-2019 20:20

Quote:

Originally Posted by VanToan234 (Post 151328307)

Điện thoại giờ cả sửa cả bán cũng khá bão hòa rồi bác, có điều miếng bánh to quá nên vẫn ham, e tính ra kd riêng mà vẫn ghê ghê, thím ở đâu đó

Nickvoz 17-03-2019 20:22

mà điện thoại bán onl ko ai người ta mua đâu thớt, có bán cho người quen thôi, vì đt giá trị nó lớn nên người ta phải sờ tận tay và cũng phải có cơ sở để lỡ hỏng còn mang đến bắt đền chứ?

nuachanh_nuata 17-03-2019 20:29

Quote:

Originally Posted by PolarisCT (Post 151328114)
Như tít, thấy lương văn phòng cũng chỉ đủ sống nên đang muốn kinh doanh kiếm thêm để phụ giúp gia đình. Có chút vốn nên mong ae tư vấn. Mình sẽ hậu tạ ae tận tình. Mình định kinh doanh iphone & phụ kiện của apple.
Anh em thấy khả quan ko?

Mình đang nghề tay trái là lái bán điện thoại cũ đây thím ^^

All times are GMT +7. The time now is 02:00.

Steam Powered by vBulletin® 0.1 pre-alpha
Copyright ©2000 - 2019, Jelsoft Enterprises Ltd.