vozForums

vozForums (https://forums.voz.vn/index.php)
-   Review sản phẩm (https://forums.voz.vn/forumdisplay.php?f=27)
-   -   Đánh giá router xiaomi gen 3G sau 2 tuần sử dụng (https://forums.voz.vn/showthread.php?t=7071113)

kingtham 03-09-2018 15:22

Re: Đánh giá router xiaomi gen 3G sau 2 tuần sử dụng

Quote:

Originally Posted by NewOcer (Post 147666469)
Mua cho người lạ nên mua mấy con phổ thông thôi.

Con Gen3G này xài tiếng Trung ko có tiếng Anh hay Việt. Mua về mốt nhà người ta có cấu hình cũng khó vcl, trừ phi thím úp sang Padavan mới có tiếng Anh.

Nếu úp sang Padavan thì con này ngon :beauty:

Lạ thì ko lạ đâu thím, nhà bx mình toàn nữ nên điện đóm, net này nọ toàn mình qua làm thôi. Ý là con này sóng sánh ngon ko, và so với ac tầm 600-700k của tplink và totolink thì con này thấy rẻ hơn nhưng có yên tâm hơn mấy con kia ko :D

A7X 04-09-2018 15:11

Đã up Padavan cho R3G mới mua. Hài lòng nhá các thím, dễ config hơn tiếng Tàu nhiều.:sexy::sexy: :gach::gach:

Cơ mà có cái Padavan cắm ổ ExFAT ko nhận, hơi bất tiện... Em xài cả Mac lẫn PC nên mấy ổ portable với flashdrive toàn EXFAT :sosad::sosad:

HuyRongDen 04-09-2018 15:34

Quote:

Originally Posted by A7X (Post 147688586)
Đã up Padavan cho R3G mới mua. Hài lòng nhá các thím, dễ config hơn tiếng Tàu nhiều.:sexy::sexy: :gach::gach:

Cơ mà có cái Padavan cắm ổ ExFAT ko nhận, hơi bất tiện... Em xài cả Mac lẫn PC nên mấy ổ portable với flashdrive toàn EXFAT :sosad::sosad:

Nhìn mọi người xài Padavan mà chạnh lòng, con Pro chắc mãi cũng không có quá :sosad:.

A7X 04-09-2018 15:45

Quote:

Originally Posted by HuyRongDen (Post 147689012)
Nhìn mọi người xài Padavan mà chạnh lòng, con Pro chắc mãi cũng không có quá :sosad:.

Bữa em nghe nói có PandoraBox gì mà bác...:sexy:

Cơ mà vẫn hơi tiếc vụ mất ExFAT so với stock rom. Giờ muốn xài phải format ra Fat...:sosad:

HuyRongDen 04-09-2018 15:52

Quote:

Originally Posted by A7X (Post 147689237)
Bữa em nghe nói có PandoraBox gì mà bác...:sexy:

Cơ mà vẫn hơi tiếc vụ mất ExFAT so với stock rom. Giờ muốn xài phải format ra Fat...:sosad:

Có nhưng mà không Stable dù con Pro xài chung CPU với con 3G :sosad:. Xài Stock cũng tốt vì mình chỉ làm AP thôi nhưng tính mình không thích xài cái gì Stock hết :sweat:.

A7X 04-09-2018 16:04

Quote:

Originally Posted by HuyRongDen (Post 147689361)
Có nhưng mà không Stable dù con Pro xài chung CPU với con 3G :sosad:. Xài Stock cũng tốt vì mình chỉ làm AP thôi nhưng tính mình không thích xài cái gì Stock hết :sweat:.

Chia buồn với bác. :sosad:

Cơ mà Padavan đẹp.:shame:

HuyRongDen 04-09-2018 16:07

Quote:

Originally Posted by A7X (Post 147689582)
Chia buồn với bác. :sosad:

Cơ mà Padavan đẹp.:shame:

Vâng mình có xài Padavan gần 2 năm mà, đổi Theme tự sướng bét nhè luôn :lmao:, xong thằng bạn nó qua thấy mê quá năn nỉ bán cho nó, mình sẵn tiện lên đời MU-MIMO luôn vớ phải con Tenda AC10 sóng như cứt, thế là phải lên luôn Pro :sosad:.

The Sentinel 04-09-2018 16:32

Padavan có cách nào cắm con USB Camera Logiitech rồi mở Port coi khi cần không các bác :D
Có con ngày trước xài làm WC mà giờ k xài, mua thêm Cam thì lãng phí chả để làm j :D

DNAnh 04-09-2018 16:46

đánh dấu :nosebleed:

A7X 04-09-2018 17:17

Quote:

Originally Posted by HuyRongDen (Post 147689628)
Vâng mình có xài Padavan gần 2 năm mà, đổi Theme tự sướng bét nhè luôn :lmao:, xong thằng bạn nó qua thấy mê quá năn nỉ bán cho nó, mình sẵn tiện lên đời MU-MIMO luôn vớ phải con Tenda AC10 sóng như cứt, thế là phải lên luôn Pro :sosad:.

Rip bác:shame:.

Quote:

Originally Posted by The Sentinel (Post 147690127)
Padavan có cách nào cắm con USB Camera Logiitech rồi mở Port coi khi cần không các bác :D
Có con ngày trước xài làm WC mà giờ k xài, mua thêm Cam thì lãng phí chả để làm j :D

Này đợi bác nào rep ạ, em ko rành vụ này vì ko xài :gach:

All times are GMT +7. The time now is 06:32.

Steam Powered by vBulletin® 0.1 pre-alpha
Copyright ©2000 - 2019, Jelsoft Enterprises Ltd.