vozForums

vozForums (https://forums.voz.vn/index.php)
-   Garena - Liên Quân Mobile (https://forums.voz.vn/forumdisplay.php?f=254)
-   -   [Thảo luận] Các tướng AD tốt nhất tính đến hiện tại (https://forums.voz.vn/showthread.php?t=6846465)

vinhhcvnp 08-01-2018 21:37

[Thảo luận] Các tướng tốt nhất tính đến hiện tại thích hợp leo rank

IG:VNHVNP

AD:

Hiện tại mình đang ở bạc I 4*. Mình hay đi AD với 2 tướng đó là Valhein và Yorn

Mình thấy có mấy con AD mới mà ko biết tên hết có joker, Tel, với con AD cầm khẩu súng rõ to mà nhìn nó già già nữa, không biết còn con nào nữa ko các bác, có bác nào chia sẻ ưu điểm nhược điểm của AD mà mình chơi ko ạ

Anh/em cùng thảo luận về các tướng AD, ưu điểm, nhược điểm của tướng mà các bạn hay sử dụng cách khắc phục nhược điểm của tướng đó ở đầu game, giữa game, cuối game, combat tổng, solo.

Tương tự AP, tank và đấu sĩ.

[Updated]
Làm sao anh em có nhiều tướng chơi vậy, nạp hay là mua bằng vàng vậy
Hiện tại mình đang ở Vàng II 1*, và leo rank bằng Yorn nhé.
IG của mình bác nào kết bạn thì add friend mình nha
[Updated]
Hiện tại mình đang ở BK V 2* nhé.

cherokee 09-01-2018 07:20

Re: [Thảo luận] Các tướng AD tốt nhất tính đến hiện tại

Quote:

Originally Posted by vinhhcvnp (Post 134168581)
Hiện tại mình đang ở bạc I 4*. Mình hay đi AD với 2 tướng đó là Valhein và Yorn

Mình thấy có mấy con AD mới mà ko biết tên hết có joker, Tel, với con AD cầm khẩu súng rõ to mà nhìn nó già già nữa, không biết còn con nào nữa ko các bác, có bác nào chia sẻ ưu điểm nhược điểm của AD mà mình chơi ko ạ

Vào shop chỗ tướng, mục xạ thủ mà xem. Súng to đó là moren.

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4X bằng vozFApp

vinhhcvnp 09-01-2018 07:58

Quote:

Originally Posted by cherokee (Post 134185329)
Vào shop chỗ tướng, mục xạ thủ mà xem. Súng to đó là moren.

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4X bằng vozFApp

Ý mình là muốn mọi người thảo luận về các tướng AD, ưu điểm, nhược điểm của tướng mà các bạn hay sử dụng cách khắc phục nhược điểm của tướng đó ở đầu game, giữa game, cuối game, combat tổng, solo ấy.

NCTien 09-01-2018 08:17

hiện tại xạ thủ tôi thấy 4 tướng violet slimz joker telannas là mạnh, moren k chơi k biết. bạn nên mua telannas vì lối chơi gần giống yorn mà mạnh hơn yorn nhiều

doiquaden93 09-01-2018 08:32

Đang test slimz:shame::shame:

Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

vinhhcvnp 09-01-2018 08:39

Quote:

Originally Posted by NCTien (Post 134187117)
hiện tại xạ thủ tôi thấy 4 tướng violet slimz joker telannas là mạnh, moren k chơi k biết. bạn nên mua telannas vì lối chơi gần giống yorn mà mạnh hơn yorn nhiều

Tôi chơi yorn giờ đang carry được team, hôm trước bên kia có con Moren và tel annas với superman + 2 con nữa tôi quên rồi tôi bắn nát hết đội 32 mạng mình tôi 26 mạng mà lúc team bọn nó để bên kia đẩy hết trụ.

Vì tôi thấy xạ thủ khi vào trận giờ có 2 con thấy bọn nó hay chơi đó là Moren và TelAnnas nên chắc tôi cũng tích tiền mua 1 em chơi thử

vinhhcvnp 09-01-2018 08:40

Quote:

Originally Posted by doiquaden93 (Post 134188025)
Đang test slimz:shame::shame:

Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

Bạn chơi xong cho ý kiến về xạ thủ này nhé.

NCTien 09-01-2018 08:58

Quote:

Originally Posted by vinhhcvnp (Post 134188465)
Tôi chơi yorn giờ đang carry được team, hôm trước bên kia có con Moren và tel annas với superman + 2 con nữa tôi quên rồi tôi bắn nát hết đội 32 mạng mình tôi 26 mạng mà lúc team bọn nó để bên kia đẩy hết trụ.

Vì tôi thấy xạ thủ khi vào trận giờ có 2 con thấy bọn nó hay chơi đó là Moren và TelAnnas nên chắc tôi cũng tích tiền mua 1 em chơi thử

yorn sát thương cao nhưng tầm bắn ngắn, tầm nội tại xa nhưng bắn loạn khó định hướng nếu địch xa ngoài tầm bắn, chiêu 1 khống chế k hiệu quả, nói chung khuyết điểm quá nhiều
game này cân bằng tướng kém, tướng mạnh tướng phế, bạn nên mua tướng mạnh mà chơi leo rank cho nhanh, còn tướng yếu vẫn leo đc nhưng chậm mà khó.

gelu567890 09-01-2018 09:47

Quote:

Originally Posted by NCTien (Post 134189757)
yorn sát thương cao nhưng tầm bắn ngắn, tầm nội tại xa nhưng bắn loạn khó định hướng nếu địch xa ngoài tầm bắn, chiêu 1 khống chế k hiệu quả, nói chung khuyết điểm quá nhiều
game này cân bằng tướng kém, tướng mạnh tướng phế, bạn nên mua tướng mạnh mà chơi leo rank cho nhanh, còn tướng yếu vẫn leo đc nhưng chậm mà khó.

:ops:

Tầm bắn mặc định của Yorn là xa nhất game rồi đó, sau đợt buff Xạ Thủ thì mới có 1 đống lên ngang tầm, như Valhein chẳng hạn, chứ trước Yorn nó bắn trước 1 phát

Thứ 2 là passive nó bắn tòe tòe là nhìn animation thế thôi chứ dmg coi như 1 đường thẳng, có thể bị né, nhưng bản thân Yorn cũng cancel được nên chẳng có vấn đề gì. Còn trong giao tranh nó bắn thì né = nồi. Nó làm 4 turn passive thì cái combat chả tan con mẹ nó nát

ntv 09-01-2018 09:55

Quote:

Originally Posted by vinhhcvnp (Post 134188465)

do ở bạc 1 nên mới thấy yorn carry team, lên cao nữa thì gần như không có chỗ đứng khi các cao thủ sử dụng sát thủ ngày càng nhiều, khuyên nên tập những con ad đang được sử dụng nhiều ở bậc rank cao thủ như slimz, violet, tel annas, và tốt nhất tập thì chỉ đánh trong nor thôi, đừng vác hẳn vào rank

All times are GMT +7. The time now is 10:08.

Steam Powered by vBulletin® 0.1 pre-alpha
Copyright ©2000 - 2019, Jelsoft Enterprises Ltd.