vozForums

vozForums (https://forums.voz.vn/index.php)
-   Thiết bị di động (https://forums.voz.vn/forumdisplay.php?f=32)
-   -   Tận diệt mấy bạn seeder thiếu muối. Cần trợ giúp của ace. (https://forums.voz.vn/showthread.php?t=3448318)

HoneyLove 19-08-2013 22:34

Tận diệt mấy bạn seeder thiếu muối. Cần trợ giúp của ace.

Dạo này mấy bạn seeder lộng hành quá, chả coi ace ra cái thể thống gì, vào chỉ biết post mà ko thèm đọc #1 luôn. Ngứa hết cả vài chỗ trên người.

Giờ ra chiến dịch tận diệt nhưng mod làm ko xuể vì tụi đấy đông và hung hãn quá nên cần sự trợ giúp của ace cũng bị ngứa vài/nhiều chỗ như mình.

Ai thấy nick nào có mùi thì cho mình xin link của 1 post đại diện của nick đó hoặc link profile, mình xử đẹp cho.

caoquy8x 19-08-2013 22:46

Re: Tận diệt mấy bạn seeder thiếu muối. Cần trợ giúp của ace.

mình cũng nói thật là cũng ko muốn KIA các bạn lắm, đọc mà thấy nhiều lúc cũng khó, nên các bạn sống trong diễn đàn nên tôn trọng nhau 1 tý

Scorpion. 20-08-2013 13:51

ông casa gì đó với mấy con Lenovo đi đâu cũng thả bom thì có gọi là seeder ko nhỉ :d

HoneyLove 20-08-2013 14:32

Quote:

Originally Posted by Scorpion. (Post 61605383)
ông casa gì đó với mấy con Lenovo đi đâu cũng thả bom thì có gọi là seeder ko nhỉ :d

Có, và cũng sắp chết theo.

Nhưng nói chung còn lịch sự, có ăn uống đủ chất và chịu khó uống nước muối hơn mấy bạn Tab3.

vecon93 20-08-2013 19:24

Mấy thằng spam kiếm post thì có xử không bác:*

Paradox1995 21-08-2013 01:19

Em đề nghị xử thằng casanova, lập topic giới thiệu quảng cáo, câu khách tốn băng thông vãi :lol:

HoneyLove 21-08-2013 10:38

Hôm qua với hôm nay vẫn lại xuất hiện vài con seeder ghẻ lở, ko lẽ giờ cứ thấy ai nhắc đến Tab 3 là del bài, ai có mùi seed là ban nick luôn ta?

Từ giờ tới tối mà còn thấy con seed ghẻ nào cho SS Tab3 thì mình hứa, mình thề, mình đảm bảo là find all post trên toàn diễn đàn, cứ thấy nhắc đến Tab 3 là xóa sạch, xóa cho ko để lại dấu vết gì luôn.

P/S: cũng đang định làm điều tương tự với Lenovo và bạn Casa, ai cho mình thêm động lực để chém cho ngọt đi. Lý do là thấy bạn Casa đỡ hơn mấy bạn Tab3.

chemicalx.sp2 21-08-2013 10:50

thấy Casa tư vấn Lenovo cũng lịch sự mà, chém chi tội.

kohaku 21-08-2013 11:24

Quote:

Originally Posted by chemicalx.sp2 (Post 61631341)

Chung ý kiến :sogood: casa cũng chỉ đưa ra 1 cái đt và 1 cái ảnh trong topic tư vấn thôi mà, chứ k tới mức kiểu như "hãng A là nhất, còn lại B C D chúng mày đều lởm" :byebye:

HoneyLove 21-08-2013 12:23

Quote:

Originally Posted by chemicalx.sp2 (Post 61631341)

Quote:

Originally Posted by kohaku (Post 61632497)
Chung ý kiến :sogood: casa cũng chỉ đưa ra 1 cái đt và 1 cái ảnh trong topic tư vấn thôi mà, chứ k tới mức kiểu như "hãng A là nhất, còn lại B C D chúng mày đều lởm" :byebye:

Ừ thì cũng chính vì thế nên hắn mới sống tới giờ này đấy thôi :chaymau:

All times are GMT +7. The time now is 03:15.

Steam Powered by vBulletin® 0.1 pre-alpha
Copyright ©2000 - 2019, Jelsoft Enterprises Ltd.